നവമാധ്യമ കയ്യാങ്കളിക്കിടെ MLA യുടെ വിശദീകരണം

0
7
പാലക്കാട്: ജനപ്രതിനിധി എന്ന നിലയിലും പൊതുപ്രവർത്തകൻ എന്ന നിലയിലും തന്റെ ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നുണ്ടെന്ന് വി.ടി ബൽറാം എംഎൽഎ. സാമൂഹ്യമാധ്യമം ഉപയോഗിക്കുന്നതിൽ നിയന്ത്രണം വേണമെന്ന കെപിസിസി അധ്യക്ഷൻ മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന്റെ പ്രസ്താവനക്ക് മറുപടി നൽകുകയായിരുന്നു വിടി ബൽറാം. തന്റെ ഒരു ദിവസത്തെ പരിപാടികൾ എന്തെല്ലാം കൃത്യമായി ഫേസ്‌ബുക്കിലൂടെ പങ്കു വെച്ച് കൊണ്ടാണ് ബൽറാം മറുപടി നൽകിയത്.

ഫേസ്‌ബുക്കിലൂടെ ബൽറാമും എഴുത്തുകാരി കെ.ആർ മീരയും തമ്മിലുള്ള പോര് മുറുകിയപ്പോഴാണ് മുല്ലപ്പള്ളി കർശന നിയന്ത്രണം ആവശ്യപ്പെട്ടത്. കെ.ആർ മീരയെ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ ബൽറാം അപമാനിച്ചതിനെ മുല്ലപ്പള്ളി വിമർശിച്ചിരുന്നു. ബൽറാം മീരക്കെതിരെ ഉപയോഗിച്ച അശ്ലീല ചുവയുള്ള ഭാഷാക്കെതിരെ കടുത്ത വിമർശനമാണ് ഉയർന്നത്. ഒരു ദിവസത്തെ പ്രവർത്തനത്തിനിടയിൽ എപ്പോഴെങ്കിലും തന്റെ സമയം അനുസരിച്ച് ഫേസ്ബുക് ഉപയോഗിക്കുമെന്ന് ബൽറാം പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നു.

ഫേസ്‌ബുക്ക് പോസ്റ്റിന്റെ പൂർണ രൂപം വായിക്കാം:

SHARE

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here